THCS Đống Đa - Vạn Ninh - Khánh Hòa
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

THCS Đống Đa - Vạn Ninh - Khánh Hòa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
Latest topics
» text picture
by bboywin Wed Apr 03, 2013 1:08 pm

» Đây là 1 số Pic hội thi văn nghệ của các thầy cô
by vianh Fri Oct 19, 2012 10:49 am

» Hình ảnh party 8/3 của thầy cô
by hoangmy2000 Tue Oct 02, 2012 10:51 am

» Thông Báo !!!
by bboywin Sat Jun 02, 2012 3:24 pm

» Nghi án nữ sinh lớp 10 bị cụ ông 70 tuổi “yêu” đến mang bầu
by nguyễn ngọc hải Thu May 03, 2012 5:32 pm

» ý kiến của chủ forum.....
by nguyễn ngọc hải Thu May 03, 2012 5:32 pm

» 11 năm tù cho cựu giáo viên lừa đảo chạy việc
by h0angtung2012 Thu Apr 19, 2012 6:10 pm

» Dùng chày đâm tiêu đánh chết người "bị tà"
by h0angtung2012 Thu Apr 19, 2012 6:10 pm

Top posters
Bboy Win
Lời tỏ tình very dễ thương Vote_lcapLời tỏ tình very dễ thương Voting_barLời tỏ tình very dễ thương Vote_rcap 
Huan-cuu chien binh
Lời tỏ tình very dễ thương Vote_lcapLời tỏ tình very dễ thương Voting_barLời tỏ tình very dễ thương Vote_rcap 
nguyễn ngọc hải
Tú - Học sinh lớp 95 :)
nh0xs0ck0nl
Nguyễn Trọng Duy
p3pun.kut3
KuTủn
Phatcuuhocsinh
S7_Seven

Lời tỏ tình very dễ thương

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thangdung222
Thành viên mới
Thành viên mới
thangdung222

Lời tỏ tình very dễ thương Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời tỏ tình very dễ thương   Lời tỏ tình very dễ thương I_icon_minitimeWed Jun 08, 2011 6:42 pm

Em! anh dành tặng em bó hoa tươi thắm nhất.
hoa giả đó em yêu
nhận đi nhận đi em
anh biết anh nhà không mặt phố , bố con ông bơm xe . Nhưng anh biết danh ngôn có câu : không có việc gì khó , chỉ sợ tiền không nhiều, đào cống và lấp bể , lười làm thì đi thuê
em nhìn quang cảnh xung quanh xem, anh thuê bọn nó làm hết đấy.
Một lần và mãi mãi anh muốn nói với em răng: anh yêu em như que kem mút dỡ ,như dưa bở với đường , như lọ tương ngâm cà pháo , như con báo với cánh rừng ,như muối vừng với lạc.. như lão hạc với con chó vàng
Em ơi ánh mắt em làm cả miền nam chìm trong băng giá , em cất tiếng cười làm cả miền bắc ngủ quên , còn khi những giọt lệ em rơi thì làm cả 7 tỉnh miền Trung chìm trong lũ lụt
Em hãy nghe anh nói đã : anh yêu em như bác hồ yêu nước , anh mất em như pháp mất Đông Dương . Đừng rời xa anh em ạ!
em đến với anh trong mùa đông băng giá, em sưởi ấm trái tim anh tựa lò vi sóng nướng con mực khô , mỗi khi anh khát em là vại bia hơi dịu đi cái nóng khủng khiếp của mùa hè.
Em nghe này : chết vì rượu là cái chết sành điệu , chết vì yêu là cái chết liêu xiêu , chết vì gái là cái chết thoải mái ,chết vì tình là cái chết bất thình lình . Anh nguyện được chết dưới bàn tay nọc ngà bé nhỏ của em.
Em thấy không nếu em yêu anh thì anh nguyện dâng trái tim mình đem nấu cháo cho em bồi bổ
Nói tóm đi tóm lại là 2 tóm : anh yêu em
Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
thangdung222
Thành viên mới
Thành viên mới
thangdung222

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời tỏ tình very dễ thương   Lời tỏ tình very dễ thương I_icon_minitimeWed Jun 08, 2011 6:43 pm

Ai bình luận về bài của tui đi hé hé Very Happy
nguyễn ngọc hải
Thành viên chính thức bậc 2
Thành viên chính thức bậc 2
nguyễn ngọc hải

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời tỏ tình very dễ thương   Lời tỏ tình very dễ thương I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 7:29 pm

gà mờ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời tỏ tình very dễ thương   Lời tỏ tình very dễ thương I_icon_minitime

Lời tỏ tình very dễ thương
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cánh thưởng thức âm nhạc....
» nghich cam tinh yeu
» [học tiếng anh]Danh ngôn song ngữ về tình bạn